![](https://www.skho.moph.go.th/web/adm/uploads/large/7b3babed-img-9213.jpg)
สธ.สงขลา จัดอบรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การผู้ดูแลคนไข้ในพระราชานุเคราะห์
นพ.สงกรานต์ ไหมชุม นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสงขลา เป็นประธานเปิดการอบรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ให้แก่เจ้าหน้าที่ ในการดูแลคนไข้ในพระราชานุเคราะห์ ตามโครงการขยายผลโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ จังหวัดสงขลา โดยจัดอบรม 2 รุ่น ในระหว่างวันที่ 18-19 ส.ค. 2565 ณ รพ.สต.เขารูปช้าง อ.เมือง จ.สงขลา โดยมีนางสุจิตน์ ไหมชุม ประธานสมาคมแม่บ้านสาธารณสุข จ.สงขลา กล่าวรายงานฯ มีรองนายกเหล่ากาชาดจังหวัดสงขลา เจ้าหน้าที่จากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสงขลา สำนักงานพัฒนาสังคมแลความมั่นคงของมนุษย์จังหวัด โรงพยาบาลหาดใหญ่ โรงพยาบาลสงขลา โรงพยาบาลชุมชน สำนักงานสาธารณสุขอำเภอ ที่ว่าการอำเภอ และผู้เกี่ยวข้อง ร่วมอบรมฯ
ลำดับ | ชื่อไฟล์ | ขนาดไฟล์ | ดาวน์โหลด |
---|
ข่าวประชาสัมพันธ์
หมวดหมู่ข่าว
- ข่าวประชาสัมพันธ์
- ภาพกิจกรรม
- ข่าวศึกษาต่อ
- ข่าวรับสมัครงาน
- One page / Infographic
- คลังความรู้สุขภาพ
- สารน์จากพื้นที่ รพ./สสอ./รพสต.
- จัดซื้อจัดจ้าง/ประกวดราคา
- เอกสารดาวน์โหลด
- ความโปร่งใส่ในองค์กร ITA
- งบทดลอง
- คู่มือประชาชน
- กฏหมายสาธารณสุข
- PMQA
- วัคซีนโควิดรายวัน
- ผู้ป่วยโควิดรายวัน
- ชมรมจริยธรรม
- จัดหาระบบคอมพิวเตอร์
- ศูนย์รวมข้อมูลเพื่อติดต่อราชการ
- ศูนย์กลางบริการภาครัฐสำหรับประชาชน